ஹோட்டலில் இருந்து குதித்த 16 வயது மாணவிக்கு கடைசி அழைப்பு தோழியுடையது – பொலிசார்

களுத்துறையில் ஐந்து மாடி ஹோட்டல் கட்டிடத்தில் இருந்து கீழே விழுந்து மர்மமான முறையில் உயிரிழந்த 16 வயதுடைய பாடசாலை மாணவிக்கு கடைசியாக தொலைபேசி அழைப்பு விடுத்தது, அவரை விடுதிக்கு அழைத்துச் சென்ற அவரது தோழியே என பொலிஸ் விசாரணைகளில் இருந்து தெரியவந்துள்ளது.

இந்த தொலைபேசி அழைப்பைப் பெற்றவுடன், மாணவி கோபமடைந்து பீதியடைந்து ஹோட்டலின் ஐந்தாவது மாடியில் இருந்து குதித்ததாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.19 வயதுடைய இந்த யுவதி தற்போது சிறைச்சாலையில் உள்ளதாகவும், அவர் பல்வேறு ஒழுக்கக் கேடான செயல்களில் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் விசாரணைகளில் இருந்து தெரிய வந்துள்ளது.

விஹாரா என்ற 16 வயது சிறுமியை 19 வயது யுவதி தனது காதலனுடன் ஹோட்டலுக்கு அழைத்துச் சென்றுள்ளார்.

மேலும் இருவரும் சிறுமியை 29 வயதுடைய பிரதான சந்தேக நபரிடம் ஒப்படைத்துவிட்டு விடுதியை விட்டு வெளியேறியுள்ளதாகவும் பொலிஸ் விசாரணையில் தெரிய வந்துள்ளது.இந்த தம்பதியினராலேயே விஹாரை சிறுமிக்கு பிரச்சனை ஏற்பட்டிருக்கலாம் என பொலிஸார் சந்தேகிக்கின்றனர்.

விஹாராவின் கைப்பேசிக்கு கடைசியாக அழைப்பு வந்தபோது, ​​என்னை தின்று கொன்றிருந்தால் நன்றாக இருந்திருக்கும் என்று தனது 19 வயது தோழியை கடுமையான வார்த்தைகளில் திட்டியதாக போலீசார் கருதுகின்றனர்.

இது தொடர்பாக, சிறையில் உள்ள 19 வயது சிறுமியிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யும் பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளனர்.உயிரிழந்த சிறுமிக்கும் அவரது 19 வயது நண்பருக்கும் இடையே நடந்த தொலைபேசி உரையாடல் என்ன என்பது இதுவரை வெளியாகவில்லை.

எனினும் இந்த அழைப்பு தொடர்பில் பொலிஸார் தீவிர விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர். இது தொடர்பான தொலைபேசி பகுப்பாய்வு அறிக்கைகள் பெறப்பட்டு விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.