உலக புலனாய்வுத் தலைவர்களின் இரகசிய கூட்டம் சிங்கப்பூரில்..!

உலகின் இருபது முக்கிய புலனாய்வு அமைப்புகளின் மூத்த அதிகாரிகள் சிங்கப்பூரில் இரகசியக் கூட்டமொன்றை நடத்தியதாக கூறப்பட்டுள்ளது.

இந்த வார இறுதியில் சிங்கப்பூரில் நடைபெற்ற ஷங்ரிலா உரையாடல் பாதுகாப்புக் கூட்டத்தின் முடிவில் புலனாய்வு அமைப்புகளின் கூட்டம் நடைபெற்றுள்ளது.இது தொடர்பான தகவலை சர்வதேச செய்தி நிறுவனம் உலக வல்லரசு நாடுகளை மேற்கோள் காட்டி செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

வல்லரசு நாடுகளுக்கு இடையே கருத்து வேறுபாடுகள் இருந்தாலும், அமெரிக்காவின் தேசிய புலனாய்வு அமைப்பின் அவ்ரில் ஹெய்ன்ஸ், இந்தியாவின் ஆர்ஓ இன்ஸ்டிட்யூட் தலைவர் சமந்த் கோயல் ஆகியோர் கலந்து கொண்டதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.மேலும் இந்த இரகசிய சந்திப்பில் சீனாவும் கலந்து கொண்டதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. எவ்வாறாயினும், இங்கு பேசப்பட்ட விடயங்கள் தொடர்பில் எவ்வித தகவலும் வெளியிடப்படவில்லை என கூறப்பட்டுள்ளது.