ரணிலின் பிரித்தாளும் தந்திரத்திற்கு முற்றுப் புள்ளி வைத்த செல்வம் எம்பி..!

வடக்கு கிழக்கு மாகாணங்களை உள்ளடக்கிய கூட்டங்களை நடத்துவது தொடர்பாக. வட மாகாணத்தைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை மட்டும் அழைத்து அபிவிருத்தி, அதிகாரப் பரவலாக்கம் மற்றும் ஏனைய விடயங்களைப் பேசுவதற்கு 11, 12, 13 ஆகிய திகதிகளை ஒதுக்கிய போதும் வடக்கு, கிழக்கை பிரிக்க முடியாது.வடக்கும் கிழக்கும் எமது தமிழர்களின் தாயகம். எனவே வடக்கு, கிழக்கில் அபிவிருத்தி, அதிகாரப் பரவலாக்கம், நிர்வாகம் மற்றும் ஏனைய விடயங்கள் தொடர்பிலான கலந்துரையாடல்களை மேற்கொள்ளும் போது இவ்விரு மாகாணங்களையும் ஒன்றிணைத்து நடத்துவது சிறந்தது என நான் கருதுகின்றேன்.நான் ஒரு கட்சியின் தலைவர், கட்சியை பிரதிநிதித்துவப் படுத்துகிறேன். எனது கட்சி வடக்கு மாகாணத்தில் மட்டுமன்றி கிழக்கு மாகாணத்திலும் செயற்படுகின்றது. எனவே, இருவரின் வளர்ச்சி, அதிகாரப் பரவலாக்கம் மற்றும் பிற விவகாரங்கள் குறித்து பேசுவதே சிறந்தது ஒரே மேஜையில் மாகாணங்கள் மற்றும் ஒரு தீர்க்கமான தீர்வு காண. அப்படி இல்லை என்று சொன்னால், அப்படி விவாதிப்பதில் அர்த்தமோ அர்த்தமோ இருக்காது.இந்தக் கூட்டத்தில் நான் மட்டும் கலந்துகொள்வதால் தீர்க்கமான எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க முடியாது என்று உணர்கிறேன். எனவே வடக்கு கிழக்கு பிரச்சினைகளை பேசும் போது அனைத்து வடக்கு கிழக்கு பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களையும் ஒரே மேசைக்கு அழைத்து பேசுவது நல்லது. இந்த விடயத்தை கவனத்தில் கொண்டு உரிய நடவடிக்கை எடுக்குமாறு கேட்டுக் கொள்கின்றேன். எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *