2023 ஆகஸ்ட் மாத ராசி பலனும் பரிகாரமும்..!

மேஷ ராசி

மேஷம் ராசி உமிழும் ராசியாகும் மற்றும் செவ்வாய் கிரகத்தின் அதிபதியாகும். 2023 செப்டம்பர் 15 வரை புதனின் சாதகமற்ற நிலை காரணமாக, மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு நரம்பு சம்பந்தமான பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். அதனால்தான் ஜாதகக்காரர்கள்கள் தியானம் மற்றும் யோகா செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். மேஷ ராசிக்காரர்கள் முதல் வீட்டில் ராகு மற்றும் ஏழாம் வீட்டில் கேதுவுடன் குரு இணைவதால் உடல் ஆரோக்கியத்தில் சிறப்பு கவனம் செலுத்த வேண்டியிருக்கும். பரிகாரம் : ஓம் துர்காய நம: தினமும் பாராயணம் செய்யவும்.

ரிஷப ராசி

ரிஷபம் பெண் தன்மை உடையது மற்றும் சுக்கிரனால் ஆளப்படுகிறது. இந்த ராசிக்காரர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டு எப்போதும் அழகை ரசிப்பார்கள். இதனுடன், அவர்கள் இசை கற்றுக்கொள்வதில் ஆர்வம் காட்டுகிறார்கள், அதே நேரத்தில், அவர்கள் நீண்ட பயணங்களை மிகவும் விரும்புகிறார்கள். சனி பத்தாம் வீட்டில் வக்ர நிலையில் உள்ளது இந்த கிரகங்களின் நிலை காரணமாக, ஜாதகக்காரர்கள் தங்கள் தொழிலில் சில மாற்றங்களைச் சந்திக்க நேரிடும். உங்கள் தொழில் வளர்ச்சியில் சில தடைகளை சந்திக்க நேரிடும். அதே நேரத்தில், இந்த கிரகங்களின் பாதகமான பலன்களால் பணம் சம்பாதிப்பதில் சிரமங்களை சந்திக்க நேரிடும். பரிகாரம் : ஓம் துர்காய நமஹை தினமும் 108 முறை பாராயணம் செய்யவும்.

மிதுன ராசி

மிதுனம் என்பது புதன் மூலம் ஆளப்படும் ஒரு பொதுவான ராசியாகும். இந்த ராசிக்காரர்கள் பிறப்பிலேயே அதிக கூர்மையும், புத்திசாலித்தனமும் கொண்டவர்கள். அவர் இசை மற்றும் பிற படைப்புகளில் மிகுந்த ஆர்வம் கொண்டவர்கள். ஞான கிரகமான புதன், ஆகஸ்ட் 24, 2023 அன்று வக்ர நிலையில் மாறுகிறது. ஆகஸ்ட் 18, 2023 அன்று, மிதுன ராசிக்காரர்களுக்கு ஏழாவது மற்றும் பன்னிரண்டாம் வீட்டிற்கு அதிபதியான செவ்வாய் நான்காவது வீட்டில் இருக்கிறார். கிரகங்களின் இந்த நிலை காரணமாக, ஜாதகக்காரர்களுக்கு நிதி சிக்கல்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது, அதே நேரத்தில் காதல் உறவுகள் 18 ஆம் தேதி வரை சிறப்பாக இருக்காது. பரிகாரம் : ஓம் நமோ பகவதே வாசுதேவாய நம என்று தினமும் 41 முறை சொல்லுங்கள்.

கடக ராசி

கடக ராசி நீர் உறுப்புகளின் ராசியாகும் மற்றும் இந்த ராசி இயற்கையால் பெண். இந்த ராசிக்காரர்கள் நல்ல மனம் கொண்டவர்கள், இவர்கள் பயணம் செய்வதில் விருப்பம் கொண்டவர்கள். அதே சமயம் கடக ராசியில் பிறந்தவர்கள் முடிவெடுப்பதில் வல்லவர்கள். கிரகங்களின் நிலை காரணமாக, ஆடி மாதத்தில் ஜாதகக்காரர்கள் நிதி சிக்கல்களைச் சந்திக்க நேரிடும். மறுபுறம், கடக ராசிக்காரர்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை மற்றும் காதல் உறவுகளும் சிறப்பு எதுவும் இருக்காது. பத்தாம் மற்றும் ஐந்தாம் வீட்டின் அதிபதியான செவ்வாயின் தசா உங்களுக்கு குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியைத் தரும். பரிகாரம் : தினமும் 20 முறை ஓம் சந்திராய நம என்று ஜபிக்கவும்.சிம்ம ராசி

சிம்ம ராசியில் இயல்பிலேயே ஆண் மற்றும் அது ஒரு உமிழும் ராசியாகும் மற்றும் அதன் அதிபதி சூரியன். சிம்ம ராசிக்காரர்கள் மிகவும் கூர்மையான பார்வை கொண்டவர்கள் மற்றும் அவர்கள் முடிவெடுப்பதில் அபார வேகம் காட்டுவார்கள். ஆகஸ்ட் மாத ராசிபலன் படி, சிம்ம ராசிக் காரர்களுக்கு இந்த மாதம் மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். ஏழாவது வீட்டில் சனி இருக்கிறார் மற்றும் அது சந்திரனின் ராசியில் இருப்பதால் காதல் மற்றும் திருமண வாழ்க்கையில் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம். குடும்பத்தில் ஆணவம் மற்றும் குழப்பம் காரணமாக வாழ்க்கை துணையுடன் சில தகராறுகள் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. பரிகாரம் : தினமும் காலையில் சூரிய பகவானை வணங்குங்கள்.

கன்னி ராசி

கன்னி ஒரு பொதுவான ராசியாகும் மற்றும் இது புதன் கிரகத்தால் ஆளப்படுகிறது. இந்த ராசிக் காரர்கள் தங்கள் நகர்வுகளில் மிகவும் புத்திசாலிகள். மேலும் அவர்கள் தங்கள் பகுப்பாய்வு திறன்கள், தர்க்கம் மற்றும் நுண்ணறிவு ஆகியவற்றில் சிறந்தவர்கள். சனி ஆறாம் வீட்டில் இருப்பதால், ஜாதகக்காரர்களுக்கு தொழில் ரீதியாக பல புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. இது உங்களுக்கு ஒரு திருப்தியைத் தரும். எட்டாம் வீட்டில் குரு இருப்பது ஜாதகக் காரர்களுக்கு ஆன்மீக அறிவு மற்றும் அதை அதிகரிக்கும் போக்குக்கு நன்மை பயக்கும். இது தவிர, பரம்பரை மூலமும் பண ஆதாயங்களின் அறிகுறிகள் உள்ளன. பரிகாரம் : ஓம் ரஹவே நம என்று தினமும் 41 முறை ஜபிக்கவும்.

துலாம் ராசி

துலாம் ராசி சுக்கிரனால் ஆளப்படும் இயற்கையின் காற்றோட்டமான மற்றும் ஆற்றல்மிக்க ராசியாகும். துலாம் ராசிக்காரர்கள் ஆக்கபூர்வமான விஷயங்களில் அதிக ஆர்வம் கொண்டவர்கள். இந்த மாதம், இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு பாதுகாப்பின்மை உணர்வு எழலாம். கிரகங்களான ராகு மற்றும் கேது முதலாவது வீட்டில் மற்றும் கேது ஏழாவது வீட்டில் இருப்பதால், அத்தகைய சூழ்நிலைக்கான அறிகுறிகள் உள்ளன. உங்கள் சந்திரன் ராசியின் படி, குரு ஏழாவது வீட்டில் இருக்கிறார். அந்த சாதகமான செல்வாக்குடன் ஜாதகருக்கு நியாயமான அளவு நிதி ஆதாரம் மற்றும் குடும்பத்தில் சுப நிகழ்வுகள் மற்றும் தொழிலில் புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். பரிகாரம் : செவ்வாய் கிழமை ராகு மற்றும் கேதுவிற்கு யாகம் செய்யவும்.

விருச்சிக ராசி

விருச்சிக ராசி நீர் ராசியாகும், அது செவ்வாய் கிரகத்திற்கு சொந்தமானது. இந்த ராசிக்காரர்கள் பொதுவாக உறுதியான மற்றும் ஆக்ரோஷமான இயல்புடையவர்கள். விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் எதையும் ஆக்ரோஷமான முடிவெடுப்பார்கள், இந்த மாதம் சுக்கிரன் ஆகஸ்ட் 8, 2023 இல் அமைகிறது. இது தவிர, புதன் கிரகம் 24 ஆகஸ்ட் 2023 அன்று வக்ர நிலையில் செல்கிறது. கிரகங்களின் இந்த நிலை காரணமாக, ஜாதகக்காரர்களுக்கு உறவுமுறையில் சுமாரான பலன்கள் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. ஒன்பதாம் வீட்டில் சுக்கிரன் பாதகமான பலன் இருப்பதால், துணையுடன் தகராறு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. பரிகாரம் : தினமும் 27 முறை ‘ஓம் ஹனுமானை நம’ என்று சொல்லுங்கள்.தனுசு ராசி

தனுசு ராசி குரு கிரகத்தால் ஆளப்படும் ஒரு உமிழும் மற்றும் சாதாரண ராசியாகும். இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் ஆன்மீகம் மற்றும் அமைப்பு மிக்கவர்கள். தனுசு ராசிக்காரர்களுக்கு ஆடி மாதத்தில் பொருளாதார வளர்ச்சி, ஆன்மிக ஆதாயம், தொழில் வளர்ச்சிக்கான அறிகுறிகள் உள்ளன. தனுசு ராசிக்காரர்களுக்கு மூன்றாம் வீட்டில் சனியும், இரண்டாம் வீட்டிற்கு அதிபதியான சனியும், இரண்டாம் வீட்டில் செல்வமும் உண்டாகும். அதனால்தான் மூன்றாம் வீட்டில் சனி இருப்பது பொருளாதார ரீதியாக நல்லது என்பதை நிரூபிக்கும் அறிகுறியாகும். ஆனால் தனுசு ராசிக் காரர்களுக்கு பண ஆதாயம் வேகமாக வராமல் போக வாய்ப்பு உள்ளது. பரிகாரம் : வியாழன் அன்று மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு உணவளிக்கவும்.

மகர ராசி

மகரம் இயற்கையாகவே பூமியின் ராசியாகும் மற்றும் இந்த ராசியின் அதிபதி கிரகம் சனி. இந்த ராசிக்காரர்கள் தங்கள் அணுகுமுறையில் அதிக அர்ப்பணிப்புடனும், ஒழுக்கத்துடனும் இருப்பார்கள். மகர ராசிக்காரர்களுக்கு சனியின் தசை இருப்பதால் இந்த மாதம் பணவரவு மெதுவாக வர வாய்ப்பு உள்ளது. இது தவிர, விரிவாக்க கிரகமான குரு மூன்றாவது வீட்டின் அதிபதியாக நான்காவது வீட்டில் இருக்கிறார். அதன் தாக்கத்தால் இந்த மாதம் உங்களால் பணத்தை எளிதில் சேமிக்க முடியாமல் போகலாம். இதன் காரணமாக உங்கள் தொழிலில் சில தடைகளை சந்திக்க நேரிடும். பரிகாரம் : ஓம் நம சிவாயை தினமும் 108 முறை ஜபிக்கவும்.

கும்ப ராசி

கும்ப ராசி பொதுவான ராசியாகும் மற்றும் சனி கிரகத்திற்கு சொந்தமானது. இந்த ராசிக் காரர்களுக்கு ஆராய்ச்சியில் ஆர்வம் அதிகம். இது தவிர, அவர்களின் நட்பு மிகவும் குறைவாக உள்ளது. கும்ப ராசிக்காரர்கள் இந்த மாதம் தொழில் மற்றும் ஆரோக்கியத்தில் அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டியிருக்கும். இந்த மாதம் கும்ப ராசிக்கு முக்கிய கிரகங்களின் நிலை சாதகமற்றது, சனி அதன் சொந்த சந்திரன் ராசியில் வக்ர நிலையில் இருக்கும். குரு மூன்றாவது வீட்டில் இருப்பதால் இந்த மாதம் அதிக பணம் செலவழிக்க வேண்டியிருக்கும். இந்த நிலை காரணமாக, ஜாதகர்கள் பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். பரிகாரம் : சனி சாலிசாவை சனிக்கிழமை பாராயணம் செய்யவும்.மீனம் ராசி

மீனம் ராசி நீர் உறுப்பு மற்றும் குருவுக்கு சொந்தமானது. இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் ஒழுக்கம் மற்றும் திறந்த மனதுடன் இருப்பார்கள். சில சமயங்களில் அவர்கள் தங்கள் அணுகுமுறையில் கர்வத்துடன் இருக்கலாம். இந்த மாதம் நன்மைகளைத் தரக்கூடிய கிரகங்களில் ஒன்றாகும். அதன் பலன் காரணமாக, ஜாதகக்காரர் நல்ல பணம் சம்பாதிக்க முடியும். இரண்டாமிடத்தில் ராகுவும் எட்டாம் வீட்டில் கேதுவும் பெயர்ச்சிப்பதால் பணம் சம்பாதிப்பதில் சிக்கல்கள் உள்ளன. மற்றும் செல்வாக்கின் கீழ் ஜாதகர்கள் உறவுகளின் பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடும். உங்கள் துணையுடன் ஈகோ பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடலாம். பரிகாரம் : ஹனுமானை வழிப்பட்டு வரலாம்.